![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/ccgsve6jg9sg00gc0w.jpg)
วันอังคารที่ 30 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นายแพทย์กิตติ กรรภิรมย์ สาธารณสุขนิเทศก์ รักษาการในตำแหน่ง ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 5 เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการบริหารเขตสุขภาพที่ 5 ครั้งที่ 3/2567 โดยมีนายแพทย์รัฐพล เวทสรณสุธี นายแพทย์สาธารณสุข จังหวัดสุพรรณบุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร และคณะทำงานของเขตสุขภาพที่ 5
เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมรามเกียรติ์ ชั้น 7 อาคารอิศรสุนทร โรงพยาบาลสมเด็จพระพุทธเลิศหล้า จังหวัดสมุทรสงคราม
View 13
01/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ