![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/kld1bx030cg040888o.png)
วันที่ ๑ พฤษภาคม ๒๕๖๗ นางรุ่งทิพย์ พงศ์กิจการเจริญ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร
พร้อมคณะผู้บริหาร เจ้าหน้าที่ โรงพยาบาลสุโขทัย ร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา ๖ รอบ ๒๘ กรกฎาคม ๒๕๖๗
โดยทุกภาคส่วน ร่วมโครงการจิตอาสาพระราชทาน จังหวัดสุโขทัย เราทำความดีด้วยหัวใจ
กิจกรรม Big Cleaning Day (Kick-off) ร่วมกันทำความสะอาด บ้านเรือน ห้างร้าน อาคารสถานที่ทำการ เพื่อให้ทุกพื้นที่มีทัศนียภาพที่สวยงามและเป็นระเบียบเรียบร้อย
ณ บริเวณสวนสาธารณะริมแม่น้ำยม
View 11
01/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ