![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2vqfyf3px1uss00o8c.jpg)
วันที่ 1 พฤษภาคม 2567 เวลา 10.11 นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพะเยา มอบหมายให้ คณะกรรมการฝ่ายกิจกรรมพิเศษ โรงพยาบาลพะเยา รับมอบบริจาคพัดลมติดผนัง จำนวน 1 เครื่อง มูลค่า 1,048 บาท (หนึ่งพันสี่สิบแปดบาทถ้วน) จาก คุณสมนึก บ้านกลาง และครอบครัว มอบให้กับหน่วยไตเทียมเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบพระชนมพรรษา โรงพยาบาลพะเยา
กราบขอบพระคุณและขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้ท่าน และ ครอบครัว จงประสบแต่ความสุข ความเจริญด้วยจตุรพิธพรชัย ในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการ กราบขอบพระคุณ และขออนุโมทนาบุญค่ะ
View 19
01/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ