![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/kulex6bssbkk40kw00.jpg)
วันอังคารที่ 30 เมษายน 2567 เวลา 09.30น. ณ ห้องประชุมมรุพงษ์ศิริพัฒน์ ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดฉะเชิงเทรา แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร มอบหมายให้ นายจำเนียร วงษ์ศรีแก้ว รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการจังหวัดฉะเชิงเทรา และหัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดฉะเชิงเทรา ครั้งที่ 4/2567 ประจำเดือนเมษายน 2567 โดยมี นายชลธี ยังตรง ผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วย นางสาวฉัตรประอร นิยม รองผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทรา หัวหน้าส่วนราชการประจำจังหวัดฉะเชิงเทรา และผู้เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม
View 30
01/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ