![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/nxm1lb0e5lw4ggwgg.jpg)
นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี มอบหมายให้ นายยศธน ทองมูล หัวหน้ากลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ จัดโครงการติดตามความก้าวหน้าการพัฒนาระบบบริการสุขภาพ จังหวัดอุบลราชธานี เพื่อตอบสนองนโยบายการพัฒนาระบบบริการสุขภาพ Service Plan รวมถึงรับฟังประเด็นปัญหาของพื้นที่และวางแผนการดำเนินงานร่วมกัน ในวันที่ 25 เมษายน ๒๕๖7
ณ โรงพยาบาลนาจะหลวย อำเภอนาจะหลวย จังหวัดอุบลราชธานี โดยมีนายแพทย์อัครภูชิทย์ ผลานันต์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลนาจะหลวย สาธารณสุขอำเภอนาจะหลวยพร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่ื คปสอ. นาจะหลวยร่วมรับการเยี่ยมเสริมพลังติดตามความก้าวหน้าการพัฒนาระบบบริการสุขภาพ จังหวัดอุบลราชธานี ในครั้งนี้
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 89
01/05/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ