![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/4mqywl69idmoo40gog.jpg)
วันที่ 30 เมษายน 2567 เวลา 09.00 น. ที่ โรงพยาบาลพะเยา นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพะเยา มอบหมายให้ นายรุ่งโรจน์ เป็งรักษา นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ และคณะ ร่วมต้อนรับ นางสาวกันตินันท์ บุญยิ่ง นักวิชาการแรงงานชำนาญการพิเศษ สำนักงานประกันสังคม พร้อมคณะ ในการเข้าเยี่ยมและมอบของเยี่ยมให้กับผู้ประกันตนที่เจ็บป่วยนอนพักรักษาตัวในโรงพยาบาลพะเยา เพื่อเป็นขวัญกำลังใจแก่ผู้ประกันตนเนื่องในวันแรงงานแห่งชาติ ประจำปี 2567
View 36
30/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ