![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1vir3ckvhgro0kgoc0.jpg)
วันที่ 30 เมษายน 2567 นายแพทย์ธัชชัย บำรุงสงฆ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเสนา ร่วมการประชุมคณะกรรมการบริหาร เขตสุขภาพที่ 4 ครั้งที่ 5/2567 โดยมี นายแพทย์ภานุวัฒน์ ปานเกตุ ผู้ตรวจราชการกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 4 เป็นประธาน นายแพทย์ปรีชา เปรมปรี สาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 4 พร้อมคณะกรรมการบริหาร เขตสุขภาพที่ 4 เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสุพรรณิการ์ โรงแรมวังยาว รีสอร์ท จังหวัดนครนายก
View 21
30/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ