![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2sf4iv618f0gkk8w0k.jpg)
วันที่ 30 เมษายน 2567 เวลา 10.12 น. นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพะเยา แพทย์หญิงกัตติกา หาลือ นายแพทย์เชี่ยวชาญ (ประธานองค์กรแพทย์) นายสุประวัติ เผ่าอินทร์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการด้านกิจการพิเศษ และคณะกรรมการฝ่ายกิจกรรมพิเศษ โรงพยาบาลพะเยา รับมอบบริจาคเตียงผู้ป่วยปรับด้วยไฟฟ้าชนิด 3 มอเตอร์แบบราวปีกนก จำนวน 2 เตียง รวมมูลค่า 100,000 บาท (หนึ่งแสนบาทถ้วน) ผ้าม่านพลาสติกใส มูลค่า 6,000 บาท (หกพันบาทถ้วน) และข้าวกล่องจำนวน 30 กล่อง จาก คุณแสงวุ่น ยาดี มอบให้กับผู้ป่วยพิเศษชั้น 5 โรงพยาบาลพะเยา
กราบขอบพระคุณและขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้ท่าน และ ครอบครัว จงประสบแต่ความสุข ความเจริญด้วยจตุรพิธพรชัย ในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการ กราบขอบพระคุณ และขออนุโมทนาบุญค่ะ
View 21
30/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ