![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3c3iyn7wjsmc804oo0.jpg)
วันที่ 30 เมษายน 2567 เวลา 09.19 น. นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพะเยา แพทย์หญิงกัตติกา หาลือ นายแพทย์เชี่ยวชาญ (ประธานองค์กรแพทย์) นายสุประวัติ เผ่าอินทร์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการด้านกิจการพิเศษ และคณะกรรมการฝ่ายกิจกรรมพิเศษ โรงพยาบาลพะเยา รับมอบบริจาคเตียงผู้ป่วยปรับด้วยไฟฟ้าชนิด 3 มอเตอร์แบบราวปีกนก จำนวน 1 เตียง รวมมูลค่า 50,000 บาท (ห้าหมื่นบาทถ้วน) เพื่ออุทิศให้แก่ คุณสุวรรณ คุณกาญจนา กาลนาน จาก คุณสรรพัชญ์ – คุณสิริกาญจน์ อนุชวานิช และคุณสมบูรณ์ ยาดี มอบให้กับหอผู้ป่วยพิเศษชั้น 5 โรงพยาบาลพะเยา
กราบขอบพระคุณและขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก จงดลบันดาลให้ท่าน และ ครอบครัว จงประสบแต่ความสุข ความเจริญด้วยจตุรพิธพรชัย ในสิ่งอันพึงปรารถนาทุกประการ กราบขอบพระคุณ และขออนุโมทนาบุญ
View 32
30/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ