![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/j8xetzsx50oo8c4k8k.gif)
วันอังคารที่ 30 เมษายน 2567 เวลา 13.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพันธ์ฉวี สุขบัติ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ร่วมประชุมคณะกรรมการส่งเสริมงานอาสาสมัครพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดมุกดาหาร (กอพม.จังหวัด) ณ ห้องประชุมวายุภักษ์ สำนักงานคลังจังหวัดมุกดาหาร ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
View 29
30/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ