![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1kgrhjb9ree8oww4w8.jpg)
วันอังคารที่ 30 เมษายน 2567 เวลา 09.30 น.
แพทย์หญิงกันตินันท์ มหาสุวีระชัย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมุกดาหาร พร้อมด้วยนายแพทย์นารท เจนประวิทย์ ผู้ช่วยผู้อำนวยการด้านปฐมภูมิและเครือข่าย และบุคลากรในสังกัดกระทรวงสาธารณสุข เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการรณรงค์ป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด TO BE NUMBER ONE จังหวัดมุกดาหาร ครั้งที่ 1/2567 เพื่อประสานบูรณาการแผนปฏิบัติการ ติดตาม สนับสนุนการขับเคลื่อนและแจ้งแนวทางในการดำเนินโครงการงานป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติด TO BE NUMBER ONE จังหวัดมุกดาหาร ปิงบประมาณ 2567 ในระดับจังหวัด อำเภอ ตำบล และเครือข่ายชมรม TO BE NUMBER ONE
โดยมีนายไกร เอี่ยมจุฬา รองผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมฯ
ณ ห้องประชุมแก้วกินรี ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
ข่าวโดย : ผุสดี ประคำมินทร์
ถ่ายภาพโดย : อุไรวรรณ บับพาน