วันอังคารที่ 30 เมษายน 2567 เวลา 13.30 น. นพ.อนุ ทองแดง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดชุมพร เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการวางแผนและประเมินผล (กวป.) ครั้งที่ 3/2567 ประจำเดือนเมษายน ณ ห้องประชุม ธ พุทธรักษา ชั้น 5 สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดชุมพร โดยมีคณะผู้บริหาร ผู้อำนวยการโรงพยาบาล สาธารณสุขอำเภอ หัวหน้ากลุ่มงานและเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม เพื่อติดตามผลการดำเนินงานตามนโยบายด้านสาธารณสุข
View 58
30/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ