![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/7p3o1o7pdjocwooc4k.jpg)
วันที่ 29 เม.ย. 67 เวลา 17.00 น. ณ อุโบสถ วัดแม่ตาว ต.แม่ตาว อ.แม่สอด จ.ตาก น.ส.ปรางทิพย์ ตาเรือนสอนรองผู้อำนวยการฝ่ายการพยาบาล รพ.แม่สอด และคณะเจ้าหน้าที่เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ถวายพระพรชัยมงคล สมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าทีปังกรรัศมีโชติ มหาวชิโรตตมางกูร สิริวิบูลยราชกุมาร เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูติ 29 เมษายน 2567 โดยมีพระครูไพโรจน์ศาสนานุกูล เจ้าคณะอำเภอแม่สอด ประธานฝ่ายสงฆ์ และนายสัญญา เพชรเศษ นายอำเภอแม่สอด เป็นประธานฝ่ายฆราวาส พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ภาคเอกชน และประชาชนในพื้นที่เข้าร่วมพิธี
View 25
30/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ