![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1n5ygm7wwzz4gogoco.jpg)
วันจันทร์ที่ 29 เมษายน 2567 เวลา 13.30 น.
แพทย์หญิงกันตินันท์ มหาสุวีระชัย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและบุคลากรในสังกัดกระทรวงสาธารณสุขเข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดจังหวัดมุกดาหาร (ศอ.ปส.จ.มห.) ครั้งที่ 4/2567 เพื่อบริหารจัดการ อำนวยการ บริหารงาน และบูรณาการ การทำงานของหน่วยงาน และองค์กรอย่างมีประสิทธิภาพสอดคล้องกับแผนปฏิบัติการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด ปี 2567 และเป็นนโยบายสำคัญเร่งด่วนของรัฐบาล ซึ่งเป็นวาระแห่งชาติ
โดยมีนายวรญาณ บุญณราช ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมฯ
ข่าวโดย : ผุสดี ประคำมินทร์
ถ่ายภาพโดย : ปริญญา ขุนจรินทร์
View 25
29/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ