![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/g1idjw99q9wgss0cog.jpg)
วันจันทร์ที่ 29 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 13.30 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นพ.รวมพล เหล่าหว้าน รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านเวชกรรมป้องกัน) พร้อมด้วย กลุ่มงานส่งเสริมสุขภาพ, กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด สำนักงานสาธารณสุข จังหวัดหนองบัวลำภู ร่วมประชุมนำเสนอแผนการพัฒนาระบบบริการสุขภาพ (Service Plan) เขตสุขภาพที่ 8 โดยการนำเสนอในสาขาพัฒนาการเด็ก ผ่านการประชุมด้วยระบบ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมวีดีโอคอนเฟอเรนซ์ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 56
29/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ