![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3c01wejy8fk0ow0kcw.jpg)
วันที่ 29 เมษายน 2567 เวลา 09.30 น. ณ หอประชุมจำปูน ศูนย์ราชการจังหวัดพังงา นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา เข้าร่วมประชุมคณะกรมการจังหวัดพังงา หัวหน้าส่วนราชการ นายอำเภอ หัวหน้าหน่วยงานรัฐวิสาหกิจ ผู้บริหารองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น และภาคเอกชน ครั้งที่ 4/2567โดยมีนายสุพจน์ รอดเรือง ณ หนองคาย ผู้ว่าราชการจังหวัดพังงา เป็นประธาน เพื่อทราบและพิจารณาสรุปผลการเบิกจ่ายและการใช้จ่ายเงินงบประมาณของจังหวัดพังงา/รายงานผลการดำเนินงานของศูนย์ดำรงธรรมจังหวัดพังงา/รายงานผลการปฏิบัติงานเด่นของอำเภอ และอื่น ๆ ตามลำดับการประชุม
View 93
29/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ