![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/bv4uir6ew34swwcwsk.jpg)
วันที่ 29 เมษายน 2567 เวลา 16:00 น. ณ วัดประชุมโยธี พระอารามหลวง อำเภอเมืองพังงา จังหวัดพังงา นายแพทย์ชวนนท์ อิ่มอาบ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพังงา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้ากลุ่มงาน และบุคลากรสาธารณสุขจังหวัดพังงา เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ เนื่องในวันคล้ายวันประสูติ สมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าทีปังกรรัศมีโชติ มหาวชิโรตตมางกูร สิริวิบูลยราชกุมาร โดยมี นายสุพจน์ รอดเรือง ณ หนองคาย ผู้ว่าราชการจังหวัดพังงา เป็นประธาน
View 112
29/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ