![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/b40itiuq8ls84w4g8g.png)
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ ร่วมเป็นวิทยากรบรรยายให้ความรู้โครงการการพัฒนา และส่งเสริมผู้ประกอบการ สู่มาตรฐานสุขาภิบาลอาหารที่ดี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 หลักสูตรการสุขาภิบาลอาหาร สำหรับผู้ประกอบกิจการและผู้สัมผัสอาหาร เพื่อให้ผู้ประกอบกิจการและผู้สัมผัสอาหารมีความรู้ด้านสุขลักษณะของสถานที่จำหน่ายอาหาร และสุขวิทยาส่วนบุคคล ตามกฎกระทรวงสุขลักษณะของสถานที่จำหน่ายอาหาร พ.ศ. 2561 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลกุยบุรี อำเภอกุยบุรี จังหวัดประจวบคีรีขันธ์
View 37
29/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ