![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/cakz844j2tc08440o.jpg)
วันที่ 29 เมษายน 2567 เวลา 17.00 น. นายแพทย์ชาญชัย บุญอยู่ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดเลยพร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กลุ่มงานทันตสาธารณสุข และ กลุ่มงานสุขภาพดิจิทัล เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เพื่อถวายเป็นพระกุศลแด่ สมเด็จพระเจ้าลูกยาเธอ เจ้าฟ้าทีปังกร รัศมีโชติ มหาวชิโรตตมางกูร สิริวิบูลยราชกุมารเนื่องในโอกาสวันคล้ายวันประสูตณ ศาลาบูรพาจารย์ วัดศรีสุทธาวาส (พระอารามหลวง) ตำบลกุดป่อง อำเภอเมืองเลยจังหวัดเลย โดยมีนายนายชัยพจน์ จรูญพงศ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดเลยเป็นประธานในพิธี ในครั้งนี้
View 263
29/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ