![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/of8b4gcfz9cwk00k8k.jpg)
วันจันทร์ ที่ 29 เมษายน 2567 เวลา 09.30 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี ร่วมประชุมกรมการจังหวัดอุดรธานี โดยมี นายวันชัย คงเกษม ผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี เป็นประธาน นำเสนอ การเตรียมความพร้อมการจัดโครงการ เดิน วิ่ง ปั่น ป้องกันอัมพาต ครั้งที่ 10 เฉลิมพระเกียรติ ฯ เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 และรายงานความก้าวหน้าโครงการบำบัดยาเสพติดจังหวัดอุดรธานี ณ ห้องประชุมกรมหลวงประจักษ์ศิลปาคม ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดอุดรธานี
View 107
29/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ