![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3i92g6as10u8sgow4.gif)
วันจันทร์ ที่ 29 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นายณัฐนนท์ พีระภาณุรักษ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพิจารณาผลการประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ ซื้อครุภัณฑ์การแพทย์ 11 รายการ งบประมาณรายจ่ายประจำปี 2567 ครั้งที่ 1/2567 โดยมีนายบัณฑิตย์ ไชยอุป นายแพทย์ชำนาญการพิเศษ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลหนองสูงและนางพิศมัย ภูนาเมือง นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการพิเศษ ผู้ช่วยนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร เป็นคณะกรรมการร่วมประชุม ณ ห้องประชุมศรีบุญเรือง (112) สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร
View 25
29/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ