![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/dwusv257teog48ok0c.jpg)
วันที่ 29 เมษายน 2567 เวลา 08.30 น.นายแพทย์ธวัชชัย ปานทอง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพะเยา มอบหมายให้ นางธนัชพร นามอยู่ หัวหน้ากลุ่มงานบริหารทั่วไป และคณะ ศึกษาดูงาน “การจัดตั้งกองทุนขยะรีไซเคิล” เทศบาลตำบลบ้านต๋อม เพื่อการบูรณาการร่วมกับชุมชนให้เกิดการพัฒนาในลักษณะเครือข่าย และเพื่อสร้างความร่วมมือและมีการขยายผลสู่ภาคีเครือข่ายชุมชนและท้องถิ่น ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลบ้านต๋อม อำเภอเมืองพะเยา จังหวัดพะเยา
View 18
29/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ