![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/4ghkijr45uo0o00kco.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 25 เมษายน 2567 เวลา 07.30 น. โรงพยาบาลลำพูน ร่วมพิธีถวายราชสักการะ และวางพวงมาลาดอกไม้สด เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตสมเด็จพระนเรศวรมหาราช ประจำปี 2567 โดย แพทย์หญิงภาวิณี เอี่ยมจันทน์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลลำพูน มอบหมายให้ ตัวแทนคณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลลำพูน ร่วมพิธี ในการนี้ นายสันติธร ยิ้มละมัย ผู้ว่าราชการจังหวัดลำพูน เป็นประธานในพิธี ณ หอประชุมองค์การบริหารส่วนจังหวัดลำพูน ตำบลป่าสัก อำเภอเมืองลำพูน จังหวัดลำพูน
จัดทำข่าวโดย นางสาวมณิสรา จินามา นักประชาสัมพันธ์
View 90
25/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ