![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1ygbz4cc3hz44s40w0.jpg)
วันที่ 23 เมษายน 2567 เวลา 08.00 น. นายแพทย์ธีระพงษ์ แก้วภมร นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุบลราชธานี และนายแพทย์พิทักษ์พงษ์ จันทร์แดง, ภก.คำภีร์ เขตมนตรี,นายธานินทร์ ไชยานุกูล รองนายแพทย์สาธารณสุข จังหวัดอุบลราชธานี ร่วมประชุม (Tuesday Morning Meeting : TMM) กับ ปลัดกระทรวงสาธารณสุข ครั้งที่ 12/2567 ณ ห้องประชุมอักษร 1 โรมแรมอักษร อำเภอแกลง จังหวัดระยอง
ธนัชชา ชาทองยศ พนักงานโสตทัศนศึกษา ข่าว/ส่งข่าว
View 99
23/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ