![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/l6qtdel1q0gsokgg8.jpg)
วันศุกร์ที่ 19 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นายศศิน พัฒนภิรมย์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุมการประเมินผลการปฏิบัติราชการของข้าราชการและการประเมินประสิทธิผลของการปฏิบัติงานของลูกจ้างประจำ จังหวัดหนองบัวลำภู ในการนี้ นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นายสะไกร กั้นกางกูล รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู (ด้านส่งเสริมพัฒนา) เข้าร่วมในการประชุม ณ ห้องประชุมศูนย์บัญชาการเหตุการณ์ ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดหนองบัวลำภู
View 55
19/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ