![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/3bfay2gdsq0w4ks0s8.jpg)
วันที่ 18 เมษายน 2567 นพ.ยุทธนา วรรณโพธิ์กลาง นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ลงพื้นที่ซักซ้อมเตรียมความพร้อมให้การต้อนรับ นพ.ชลน่าน ศรีแก้ว รัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข ในโอกาสลงเยี่ยมชมมินิธัญญารักษ์ โรงพยาบาลอุทัยและร่วมให้กำลังใจผู้ป่วยยาเสพติด ของมินิธัญญารักษ์ โรงพยาบาลอุทัย "ติดยาเป็นโรคเรื้อรัง ชีวิตมีความหวังต้องรักษา" ณ โรงพยาบาลอุทัย อำเภออุทัย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 15
19/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ