![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/jisoegcdivwwo4wog8.jpg)
เมื่อวันที่ 17 เมษายน 2567 ที่ผ่านมา นางนฤมล ศรีสรรพ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมา นำคณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลมหาราชนครราชสีมาร่วมเป็นจิตอาสาช่วยทำความสะอาดบริเวณลานพระบรมราชานุสาวรีย์สมเด็จพระนารายณ์มหาราช ณ วัดพระนารายณ์มหาราชวรวิหาร และ ลานอนุสาวรีย์ท้าวสุรนารี อำเภอเมือง จังหวัดนครราชสีมา เพื่อคืนความสะอาดให้พื้นที่หลังเทศกาลสงกรานต์
View 20
19/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ