![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2cbhj3uyo2m8c8kk8k.jpg)
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ จัดประชุมคณะกรรมการพัฒนางานอนามัยแม่และเด็กระดับจังหวัด ครั้งที่ 1/2567 เพื่อวางแผนขับเคลื่อนการดำเนินงานติดตามความก้าวหน้าและแก้ไขปัญหางานอนามัยแม่และเด็ก โดยมีแพทย์หญิงสุกัลยา นิมิตสุรชาติ นายแพทย์เชี่ยวชาญ โรงพยาบาลประจวบคีรีขันธ์ เป็นประธานในการประชุมฯ
View 45
18/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ