![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/6rus71z79v8ccco0cg.jpg)
วันพฤหัสบดี ที่ 18 เมษายน 2567 เวลา 09.30 น. ดร.นพ.สมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี ประธานการประชุมติดตามการเตรียมความพร้อม มหกรรมรวมพลคนรักษ์สุขภาพตามนโยบายกระทรวงสาธารณสุข สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี ปีงบประมาณ 2567 โดยนายแพทย์ชลน่าน ศรีแก้วรัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข เป็นประธานโครงการในวันที่ 20 เมษายน 2567 การประชุมเพื่อแจ้งกำหนดการ ติดตามการดำเนินงานที่มอบหมายในแต่ละคณะ เพื่อให้การดำเนินงานบรรลุวัตถุประสงค์และมีความพร้อมในการจัดงาน ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้บริหารและคณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลอุดรธานี ผู้บริหารและเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขอำเภอเมืองอุดรธานี ผู้บริหารและเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดอุดรธานี
View 99
18/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ