![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/r3lt4x8rpmskckwog.jpg)
วันที่ 18 เมษายน 2567 คุณนวลละออง ฉลวยแสง พร้อมด้วย คุณจริญญา จระสี และครอบครัว ได้ทำบุญเนื่องในวันคล้ายวันเกิด บริจาคผัดไทย จำนวน 250 กล่อง น้ำดื่มจำนวน 20 แพ็ค และไอศรีม จำนวน 1 ถัง ให้กับผู้ป่วยและประชาชนผู้มารับบริการที่โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชเดชอุดม ขออนุโมทนาในบุญกุศลที่กระทำในครั้งนี้ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก อำนวยพรให้ท่าน มีสุขภาพร่างกายแข็งแรงปลอดโรคปลอดภัยเทอญ
View 80
18/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ