![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/56nlvlobrjwgs4osws.jpg)
วันจันทร์ที่ 15 เมษายน 2567 เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุมพระยาศรีสุนทรโวหารฯ (น้อย อาจารยางกูร) ชั้น 1 ศาลากลางจังหวัดฉะเชิงเทรา แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร มอบหมายให้ นายแพทย์ศุภการ อุปกรณ์ศิการ นายแพทย์ชำนาญการ พร้อมด้วย นางสาวจรรยา วรรณะ พยาบาลวิชาชีพชำนาญการพิเศษ หัวหน้ากลุ่มงานการพบาลผู้ป่วยอุบัติเหตุและฉุกเฉิน ร่วมประชุม คณะกรรมการศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลสงกรานต์ พ.ศ. 2567 จังหวัดฉะเชิงเทรา (วันที่ 4 ของการรณรงค์) โดยมี พันตำรวจเอก สหัส ใจเย็น รองผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธาน พร้อมด้วย คณะกรรมการศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนและผู้ที่เกี่ยวข้องร่วมประชุม
View 19
15/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ