![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/449xybyuv90kc04coo.jpg)
วันอาทิตย์ที่ 14 เมษายน 2567 เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุมพระยาศรีสุนทรโวหารฯ (น้อย อาจารยางกูร) ชั้น 1 ศาลากลางจังหวัดฉะเชิงเทรา แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร มอบหมายให้ แพทย์หญิงธีรนาฏ ศรีฉันทะมิตร นายแพทย์ชำนาญการ และนางวริวรรณ์ สงวนดีกุลวัฒน์ ร่วมประชุม. คณะกรรมการศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนนช่วงเทศกาลสงกรานต์ พ.ศ. 2567 จังหวัดฉะเชิงเทรา (วันที่ 3 ของการรณรงค์) โดยมี นางสาวฉัตรประอร นิยม รองผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธาน พร้อมด้วย คณะกรรมการศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและ ลดอุบัติเหตุทางถนนและผู้ที่เกี่ยวข้องร่วมประชุม
View 15
15/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ