![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/p9csd3mqr00oogoc04.jpg)
วันอาทิตย์ที่ 14 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นายประยูร อรัญรุท ปลัดจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุม ศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและลดอุบัติเหตุทางถนน ช่วงเทศกาลสงกรานต์ พ.ศ. 2567 ในระหว่างวันที่ 12 - 18 เมษายน พ.ศ. 2567 ในการนี้ นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ ทพญ.วรางคณา อินทโลหิต รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านวิชาการวิจัยและภาคประชาชน) พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง และกลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อสุขภาพจิตและยาเสพติด สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมศูนย์บัญชาการเหตุการณ์จังหวัดหนองบัวลำภู ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดหนองบัวลำภู
View 31
14/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ