![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/rrkm5sr931w8s08w0c.jpg)
วันเสาร์ที่ 13 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นายศศิน พัฒนภิรมย์ รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองบัวลำภู เป็นประธานการประชุมสรุปสถานการณ์ประจำวันช่วงเทศกาลสงกรานต์ พ.ศ. 2567 ในระหว่างวันที่ 12 - 18 เมษายน พ.ศ. 2567 ในการนี้ นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นพ.รวมพล เหล่าหว้าน นายแพทย์เชี่ยวชาญ (ด้านเวชกรรมป้องกัน) พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง และกลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมศูนย์บัญชาการเหตุการณ์จังหวัดหนองบัวลำภู ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดหนองบัวลำภู
View 30
13/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ