![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1q4u8q8cmg9w4kw48s.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 11 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 13.00 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นางสาวอมร ทองรักษ์ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านนโยบายและแผนยุทธศาสตร์) พร้อมด้วย กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด, กลุ่มงานประกันสุขภาพ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจเจ้าหน้าที่บุคลากร โรงพยาบาลนาวังฯ ในการเตรียมความพร้อม รองรับการให้บริการในช่วงเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี พ.ศ. 2567 ณ โรงพยาบาลนาวังฯ จังหวัดหนองบัวลำภู
View 36
12/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ