![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/220nsd052me8kowwwg.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 11 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 11.00 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ นายราชันย์ ท้าวพา รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านบริหารและกิจการพิเศษ) พร้อมด้วย กลุ่มงานควบคุมโรคไม่ติดต่อ สุขภาพจิตและยาเสพติด, กลุ่มงานพัฒนาคุณภาพและรูปแบบบริการ สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจเจ้าหน้าที่บุคลากร โรงพยาบาลโนนสัง ในการเตรียมความพร้อมรองรับการให้บริการในช่วงเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี พ.ศ. 2567 ณ โรงพยาบาลโนนสัง จังหวัดหนองบัวลำภู
View 34
12/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ