![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/29bh7a98s90ks4sooc.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 11 เมษายน พ.ศ. 2567 เวลา 11.00 น. นพ.ประวิตร ศรีบุญรัตน์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู มอบหมายให้ ทพญ.วรางคณา อินทโลหิต รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด (ด้านวิชาการวิจัยและภาคประชาชน) เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการดำเนินงานชุมชนต้นแบบสุขภาพ Healthy City MODELs (เมืองสุขภาพดี วิถีชุมชน คนอายุยืน) จังหวัดหนองบัวลำภู ครั้งที่ 5/2567 เพื่อสร้างต้นแบบพื้นที่อายุยืน โดยมีบุคลากรเจ้าหน้าที่สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภูซึ่งเป็นคณะกรรมการดำเนินงาน เข้าร่วมในการประชุม ณ ห้องประชุมจันทร์กระจ่างฟ้า สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองบัวลำภู
View 32
12/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ