![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/a8idm3bzu3sow48g.gif)
วันพฤหัสบดีที่ 11 เมษายน 2567 เวลา 10.30 น. “นางพัชรี ผดุงเวียง” ประธานแม่บ้านสาธารณสุข สาขาจังหวัดหนองคาย ร่วมให้การต้อนรับ “นพ.ณรงค์ สายวงศ์” ที่ปรึกษารัฐมนตรีว่าการกระทรวงสาธารณสุข ตรวจเยี่ยมการเตรียมความพร้อมการดำเนินงานด้านการแพทย์และสาธารณสุขในช่วงเทศกาลสงกรานต์ พ.ศ.2567 งานอุบัติเหตุฉุกเฉิน ศูนย์รับแจ้งเหตุและสั่งการ 1669 ณ โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชท่าบ่อ จังหวัดหนองคาย โดยมี “นพ.สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย ผู้บริหาร และบุคลากรสาธารณสุขจาก สสจ.หนองคาย รพร.ท่าบ่อ ให้การต้อนรับ และรดน้ำขอพรเนื่องในวันสงกรานต์ (วันปีใหม่ไทย) ปี 2567 ณ ห้องประชุมอีสานฮอลล์ โรงพยาบาลสมเด็จพระยุพราชท่าบ่อ
View 36
11/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ