![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1nfux6bo8hj44cs88k.jpg)
วันที่ 11 เมษายน 2567นพ.ชัยวัฒน์ พัฒนาพิศาลศักดิ์ รักษาการ
ในตำแหน่งสาธารณสุขนิเทศก์ เขตสุขภาพที่ 8 พร้อมคณะ ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการเตรียมความพร้อม การดำเนินงานด้านการแพทย์และสาธารณสุขงานอุบัติเหตุและฉุกเฉิน ศูนย์รับแจ้งเหตุและสั่งการ 1669 ในช่วงเทศกาลสงกรานต์ พ.ศ.2567 ให้กำลังใจบุคลากรเจ้าหน้าที่ผู้ปฏิบัติงาน ณ โรงพยาบาลนาวังเฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา และ โรงพยาบาลนากลาง จังหวัดหนองบัวลำภู โดยมี พญ.ยุวพร จิระวงศ์ประภา รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงพยาบาลนาวังเฉลิม
พระเกียรติ 80 พรรษา นายพนัส วงษ์เกลียวเรียน ผู้อำนวยการโรงพยาบาลนากลาง คณะผู้บริหาร เจ้าหน้าที่ให้การต้อนรับ
View 39
11/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ