![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/5rfb1qqceqkgwwws8.gif)
วันพฤหัสบดีที่ 11 มีนาคม 2567 เวลา 10.00 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้นายทองเสริฐ ใจตรง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ สังกัดสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ร่วมพิธีรดน้ำขอพร นายวรญาณ บุญณราช ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร และนางอัญชลี กัลมาพิจิตร นายกเหล่ากาชาดจังหวัดมุกดาหาร เนื่องในประเพณีสงกรานต์ ปี 2567 เพื่อเป็นการ สืบสาน วัฒนธรรมประเพณีอันดีงามของไทย ณ จวนผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร ตำบลบางทรายใหญ่ อำเภอเมือง จังหวัดมุกดาหาร
View 21
11/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ