![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/46hkme47xa80kgk44.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 11 เมษายน 2567 เวลา 09.30 น. แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร ตรวจเยี่ยมจุดตรวจอำเภอ บางน้ำเปรี้ยว จุดตรวจหลักสี่แยกไฟแดงบางน้ำเปรี้ยว และสายแยกบริเวณทางเข้า สภ.บางขนาก หมู่ที่ 1 ตำบลบางขนาก จุดตรวจอำเภอคลองเขื่อน จุดตรวจหลักจุดสกัดก้อนแก้ว ป้อมตำรวจ หมู่ที่ 6 ตำบลก้อนแก้ว และบริเวณหน้าโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบางตลาด หมู่ที่ 6 ตำบล บางตลาด พร้อมทั้ง เยี่ยมให้กำลังใจผู้ปฏิบัติงาน โดยมีหน่วยงานต่าง ๆ ที่เกี่ยวข้องร่วมตรวจเยี่ยม
View 23
11/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ