![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/jvqqag02g0g8kgkwk.jpg)
วันพุธที่ 10 เมษายน 2567 แพทย์หญิงนาตยา มิลส์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพุทธโสธร พร้อมด้วย แพทย์หญิงสราพร มัทยาท รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์ เข้าร่วมประชุมผู้บริหารงานกระทรวงสาธารณสุข เขตสุขภาพที่ 6 ณ ห้องประชุม 1 กองบริหารการสาธารณสุข สำนักงานปลัดกระทรวงสาธารณสุข พร้อมทั้ง เข้ารดน้ำขอพรผู้บริหารกระทรวงสาธารณสุข เนื่องในเทศกาลวันสงกรานต์
View 20
11/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ