![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2dayp5p6r680wwkw4o.jpg)
วันที่ 10 เมษายน 2567 เวลา 14.30 น. ณ อาคารกรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา โรงพยาบาลแม่สอด จังหวัดตาก แพทย์หญิงณัฐกานต์ ชื่นชม นายแพทย์ชำนาญการ
(ด้านเวชกรรม) และเจ้าหน้าที่ รพ.แม่สอด ให้การต้อนรับคุณวีธะกิตติ์ คุณพัชร์ธนัน ไชยสิงห์ทอง และครอบครัว ได้เดินทางมามอบเงินบริจาค จำนวน 300,000 บาท
(สามแสนบาทถ้วน)ให้กับโรงพยาบาลแม่สอด เพื่อจัดซื้อครุภัณฑ์ทางการแพทย์ จึงขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
View 8
11/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ