![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1htqu7v47ois4kw84o.jpg)
เมื่อวันที่ 11 เมษายน 2567 เวลา 13:00 ณ โดมหน้าห้องประชุมดอกจาน สำนักงาน สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญ นายแพทย์ปฐมพงศ์ ปรุโปร่ง นายแพทย์สาธารณสุข จังหวัดอำนาจเจริญ เป็นประธานในกิจกรรมรดน้ำดำหัวขอพรเนื่องในเทศกาลสงกรานต์ ปี 2567 โดยมีนายแพทย์ถิรพุทธิ เฉลิมเกียรติสกุล รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัด อำนาจเจริญ นำคณะผู้บริหารระดับจังหวัด ผู้บริหารระดับอำเภอ และคณะเจ้าหน้าที่ สาธารณสุขจังหวัดอำนาจเจริญร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
View 16
11/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ