![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/n2uo9xuw1s00sc0ko4.png)
วันที่ 11 เมษายน 2567 โรงพยาบาลสงขลา นำโดย พญ.สุวิวรรณ นกหนู ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสงขลา พร้อมด้วย นางพัฒนี แก้วนาวี รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร เเละเจ้าหน้าที่ รพ.สงขลา ร่วมจัดกิจกรรมรณรงค์พัฒนาส้วมสาธารณะในช่วงเทศกาลวันสงกรานต์ ประจำปี 2567 โดยร่วมกันล้างทำความสะอาดส้วมโรงพยาบาลสงขลา เป็นการรณรงค์กิจกรรม “สงกรานต์สุขใจ ส้วมสาธารณะไทย สะอาด ปลอดภัย ได้มาตรฐาน” เพื่อพัฒนาส้วมของโรงพยาบาลสงขลาให้ได้มาตรฐานมีความสะอาด เพียงพอ เเละปลอดภัยต่อผู้ใช้บริการ พร้อมรับการเดินทางของประชาชนในช่วงเทศกาลวันสงกรานต์ ประจำปี 2567
View 90
11/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ