![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/rywu2alcmv44kocgw.jpg)
เมื่อวันที่ 10 เมษายน 2567 นพ.ภูวดล กิตติวัฒนาสาร ผู้อำนวยการโรงพยาบาลบุรีรัมย์ พร้อมด้วย นพ.ไกรวุฒิ สุขสนิท รองผู้อำนวยการฝ่ายการแพทย์คนที่ 1, พญ.ภัคภร ปรีฐนัทธ์ รองผู้อำนวยการ ฝ่ายการแพทย์คนที่ 2 และคุณสมจิตร์ จำปาแดง รองผู้อำนวยการกลุ่มภารกิจด้านการพยาบาล นำทีมคณะผู้บริหารโรงพยาบาลบุรีรัมย์ ร่วมงานสืบสานประเพณี สรงน้ำพระ รดน้ำขอพร นายนฤชา โฆษาศิวิไลซ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ และนางวาทิณี โฆษาศิวิไลซ์ นายกเหล่ากาชาด จังหวัดบุรีรัมย์ ภายในจวนผู้ว่าราชการจังหวัด เพื่อความเป็นสิริมงคลและสืบสานประเพณีไทยที่ดีงาม เนื่องในเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2567
View 45
11/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ