![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/k94qccu2si8ccow4ks.gif)
วันพุธที่ 10 เมษายน 2567 เวลา 13.30 น. นายแพทย์ณรงค์ จันทร์แก้ว นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพันธ์ฉวี สุขบัติ รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดมุกดาหาร ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการประกวดกิจกรรมภายในโครงการการส่งเสริมการท่องเที่ยวตลาด และประชาสัมพันธ์กลุ่มจังหวัดสนุก (เที่ยวสนุก สุขสบาย) กิจกรรมหลักส่งเสริมและอนุรักษ์งานประเพณีสำคัญกลุ่มจังหวัดสนุก กิจกรรมย่อย ค่าจ้างเหมากิจกรรมส่งเสริมงานประเพณีสงกรานต์ โดยมี นายองอาจ ซองทุมมินทร์ พัฒนาการจังหวัดมุกดาหารเป็นประธานการประชุมฯ ณ ห้องประชุมดอกช้างน้าว ชั้น 2 ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
View 19
10/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ