![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/2hur6oke9i2o40so80.gif)
วันพุธที่ 10 เมษายน 2567 เวลา 15.00 น. ณ บริเวณจวนผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย (หลังเดิม) “นางพัชรี ผดุงเวียง” ประธานแม่บ้านสาธารณสุข สาขาจังหวัดหนองคาย พร้อมด้วย “นพ.สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย คณะผู้บริหาร สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย ร่วมรดน้ำดำหัวขอพรจาก “นายสมภพ สมิตะสิริ” ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย เนื่องในเทศกาลสงกรานต์ ประจำปี 2567ซึ่งเป็นกิจกรรมที่ชาวหนองคายปฏิบัติสืบเนื่องติดต่อกันมานาน
View 53
10/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ