![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/1wr57z922f1coww80o.gif)
วันพุธที่ 10 เมษายน 2567 เวลา 13.30 น. “นพ.สุรพงษ์ ผดุงเวียง” นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย มอบหมายให้ “นพ.แหลมทอง แก้วตระกูลพงษ์” รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดหนองคาย ประชุมคณะกรรมการ“โครงการพาหมอไปหาประชาชน” เฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ผ่านระบบออนไลน์ Zoom meeting เพื่อชี้แจงและติดตามความก้าวหน้าการจัดบริการคลินิก 15 คลินิก, เตรียมความพร้อมจำนวนเป้าหมายและการจัดกิจกรรมในวันที่ 18 พฤษภาคม 2567 ผู้เข้าร่วมประชุมประกอบด้วย ผู้อำนวยการโรงพยาบาล, สาธารณสุขอำเภอ, ผู้รับผิดชอบงานจาก สสจ.หนองคาย ณ ห้องประชุมสมชายโชติ ปิยวัชร์เวลา สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดหนองคาย
View 52
10/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ