![](https://pr.moph.go.th/assets/uploads/news/2567/i4v37dq31qo8k4k4go.jpg)
วันที่ 9 เมษายน 2567 นายแพทย์ธัชชัย บำรุงสงฆ์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเสนา ร่วมประชุมคณะอนุกรรมการการแพทย์ฉุกเฉินจังหวัดพระนครศรีอยุธยา ครั้งที่ 1/2567 เพื่อพัฒนาระบบและสนับสนุนการปฏิบัติงานด้านการแพทย์ฉุกเฉิน โดยมี นายธีรศักดิ์ โฉมศิริ รองผู้ว่าราชการจังหวัดพระนครศรีอยุธยา เป็นประธาน ณ ห้องประชุมมงคลบพิตร (2) อาคาร 1 ชั้น 4 ศาลากลางจังหวัดพระนครศรีอยุธยา
View 15
10/04/2567
ข่าวรอบรั้วภูมิภาค
สำนักสารนิเทศ